JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI

WAKALA YA MAABARA YA
VETERINARI TANZANIA (TVLA)

ISO/IEC 17025:2017
ACCREDITED

TANGAZO LA MNADA WA HADHARA WA VIFAA CHAKAVU FEBRUARI 29,2024

Wananchi wote mnatangaziwa kwamba, Ofisi ya Wakala ya Maabara ya Veterinari

Tanzania (TVLA) itauza kwa njia ya mnada wa hadhara vifaa mbalimbali chakavu katika

ofisi za Wakala ya Maabara ya Veterinari Tanzania, Makao makuu Temeke Mkoa wa Dar

es salaam pamoja na vifaa vilivyopo Taasisi ya Chanjo Tanzania (TVI) iliyopo Kibaha

Mkoa wa Pwani kwa mchanganuo ufuatao kama unavyooneshwa kwenye majeduari

hapa chini:

MKOA WA DAR ES SALAAM

TAREHE YA MNADA

AINA YA MALI/VIFAA

KITUO

29.02.2024

o Vifaavya
Kimaabara

e Fenicha za ofisi

e Vifaa vya umeme

o Vifaa vya Kompyuta

Ofisi ya Wakala ya Maabara ya
Veterinari Tanzania,

Veterinary complex,

131 Nelson Mandela Rd,

Temeke, Dar es salaam.

MKOA WA PWANI

TAREHE YA MNADA

AINA YA MALI/VIFAA

KITUO

04.03.2024

e Vifaa vya
Kimaabara

e Fenicha za ofisi

e Vifaa vya umeme

e Vifaa vya Kompyuta

Ofisi ya Taasisi ya Chanjo
Tanzania (TVI),

Eneo la Mitamba,
Pangani (Kibaha).

Majengo va Veterinari, 131 Barabara ya Nelson Mandela, S.L.P 9254, Dar es Salaam. Simu +255 22 2861152,
Nukushi +255 22 2864369, Barua pepe: info@tvla.go.tz, Tovuti: www.tvla.go.tz



MASHARITI YA MNADA

1. Kifaa/Mali kitauzwa kama kilivyo mahala kilipo.

2. Mnunuzi atalazimika kulipa papo hapo gharama isiyopungua asilimia mia (100%)
ya thamani ya chombo/kifaa alichonunua siku ya mnada. Mnunuzi akishindwa
sharti hili atakosa haki zote za unuzi wa chombo/kifaa husika na hatua kali
zitachukuliwa dhidi yake kwa mujibu wa sharia za Jamhuri ya Muungano wa
Tanzania kwani ataonekana mwenye kutaka kuharibu mnada.

3. Mnunuzi atatakiwa kuondoa/kuchukua kifaa alichonunua katika muda wa siku saba
(7) kuanzia siku ya kukamilisha malipo.

4. Ruhusa ya kuangalia vyombo itatolewa kwa siku mbili (2) tarehe 26-27 Februari
2024 kabla ya tarehe ya mnada tarehe 29.02.2024, kuanzia saa 3:00 asububhi
mpaka saa 9:00 alasiri.

5. Mnada utaanza saa nne (04:00) asubuhi katika Ofisi ya Wakala ya Maabara ya
Veterinari Tanzania, ilivyopo Temeke-Veterinari mkabala na Ofisi za bodi ya
Mikopo Elimu ya juu pamoja na Ofisi ya Taasisi ya Chanjo Tanzania (TVI), Eneo la
Mitamba,Pangani (Kibaha).

{INTS wyy
Mtendaji Mkuu
Wakala ya Maabara ya Veterinari Tanzania.

16.02.2024
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